Lớp G - Luật sư Khoá X (2010)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hồ sơ tình huống

3 posters

Go down

Hồ sơ tình huống Empty Hồ sơ tình huống

Bài gửi  luatsucoi Fri Dec 17, 2010 11:54 am

Có ai bít hồ sơ tình huống được phát trước đọc để làm j hok nhỉ? Chẳng thấy có câu hỏi nào. Mà đọc thì nhìu quá, đau cả đâu,híc!

luatsucoi

Hồ sơ tình huống Empty Re: Hồ sơ tình huống

Bài gửi  Salem Sat Dec 18, 2010 1:26 am

luatsucoi đã viết:Có ai bít hồ sơ tình huống được phát trước đọc để làm j hok nhỉ? Chẳng thấy có câu hỏi nào. Mà đọc thì nhìu quá, đau cả đâu,híc!

Hồ sơ tình huống số 03 là nội dung mà Lớp mình cần phải nghiên cứu trước khi lên lớp vào buổi học ngày thứ 6, 17/12 (Theo như Thời khóa biểu) Hjxhjx...... vì thế mình phát trước để mọi người nghiên cứu và chuẩn bị trước cho Bài học "Kỹ năng của Luật sư trong giai đoạn Khởi tố, điều tra và truy tố vụ án HS".
Đã có Quy định của Học viện về việc Học viên phải có hồ sơ tình huống và nghiên cứu hồ sơ tình huống trước khi đến lớp (Thông báo về hồ sơ tình huống - được phát cùng Chương trình học và Danh mục các đề tài Tiểu luận).

Luật sư Còi ghé email lớp download lịch học của lớp và tìm lại quy định trên nha!
Best regards,
Salem
Salem

Bài gửi  tuyetloan Sat Dec 18, 2010 9:25 am

Em cũng bít rùi, hỉu những gì chị nói rùi, nhưng mà... không nghiên cứu trước khi lên lớp có đc không hả chị, Wink Mad
tuyetloan
tuyetloan

http://sieuthibatdongsan.com.vn - vietnamluat.vn

Bài gửi  Salem Sat Dec 18, 2010 9:49 am

tuyetloan đã viết:Em cũng bít rùi, hỉu những gì chị nói rùi, nhưng mà... không nghiên cứu trước khi lên lớp có đc không hả chị, Wink Mad

=)) Nói nhỏ nhé! Quy định là vầy, chứ mấy khi mình thực hiện theo đúng Quy định Em nhỉ??? Very Happy Mà buổi hôn T6 đấy, chẳng đụng chạm tẹo gì tới cái Hồ sơ đó cả, không biết các buổi sau có dùng tới hok. Hok thì Chj tiếc tiền, tiếc công đi photo về phát cho mọi người lắm ý! Sad Sad
Salem
Salem

Bài gửi  tuyetloan Sat Dec 18, 2010 9:54 am

Ui, chị suy nghĩ vì nhân loại quá!!! Cảm động Sad(
Em cũng đã đọc đâu, cô bảo là để bủi sau học ề nó mà!
À thế 11h đi ăn ở đâu nhỉ, em đói quá, dành bụng từ hôm qua để hôm nay đi ăn mà + tối còn thao thức, hồi hộp tới sáng còn không ngủ đc nữa cơ. Wink
tuyetloan
tuyetloan

Bài gửi  Salem Sat Dec 18, 2010 10:18 am

tuyetloan đã viết:Ui, chị suy nghĩ vì nhân loại quá!!! Cảm động Sad(
Em cũng đã đọc đâu, cô bảo là để bủi sau học ề nó mà!
À thế 11h đi ăn ở đâu nhỉ, em đói quá, dành bụng từ hôm qua để hôm nay đi ăn mà + tối còn thao thức, hồi hộp tới sáng còn không ngủ đc nữa cơ. Wink

Ăn ngay khu Láng Hạ đó thui, Chị không nhớ chính xác địa điểm. Xong rùi hát hò ở 81 Láng Hạ nè!
Kế hoạch đột xuất quá nên hem có thông tin gì rộng rãi cho mọi người cả! Sad
Ai mà chưa biết tới thông tin này thì thông cảm vậy nha!

Mà tự dzung Em Loan lại cho cái nội dung này ở đây! Lạc đề quá đê! Wink
Salem
Salem

Bài gửi  tuyetloan Sat Dec 18, 2010 10:42 am

Lạc là lạc tnao hả chị, "có thực mới vực đc dạo chứ".
Nói ăn uống làm em hào hứng cả lên, chắc là chiều nay xin nghỉ làm để đi hát rùi, em khoái nhất món này đấy!!! Sướng!!!
Mà típ chuyện tìn nong như nào nhỉ, em còn chbi trc chứ, nước tới chân mới chạy thì không kịp mất, he he...
TIỀN BẠC PHẢI PHÂN MINH, ÁI TÌNH DỨT KHOÁT
tuyetloan
tuyetloan

Bài gửi  luatsucoi Wed Dec 22, 2010 10:33 pm

tuyetloan đã viết:Lạc là lạc tnao hả chị, "có thực mới vực đc dạo chứ".
Nói ăn uống làm em hào hứng cả lên, chắc là chiều nay xin nghỉ làm để đi hát rùi, em khoái nhất món này đấy!!! Sướng!!!
Mà típ chuyện tìn nong như nào nhỉ, em còn chbi trc chứ, nước tới chân mới chạy thì không kịp mất, he he...
TIỀN BẠC PHẢI PHÂN MINH, ÁI TÌNH DỨT KHOÁT
hic, từ hồ sơ tình huống mà cho snag hẳn ăn uống quả là kỳ tài. Em mà nói lúc nữa chắc các bác cho em sang tận...châu phi chơi với voi affraid

luatsucoi

Bài gửi  Salem Wed Dec 22, 2010 10:44 pm

[/quote]
hic, từ hồ sơ tình huống mà cho snag hẳn ăn uống quả là kỳ tài. Em mà nói lúc nữa chắc các bác cho em sang tận...châu phi chơi với voi affraid [/quote]

Hehe....... Lâu lắm rùi mới thấy Luatsucoi tái xuất giang hồ. Luatsucoi nhớ giữ gìn sức khỏe, bồi bổ thêm nhiều thức ăn bổ dưỡng để thường xuyên vào chăm sóc Diễn đàn nhé! Very Happy
Salem
Salem

Bài gửi  luatsucoi Thu Dec 23, 2010 12:17 pm

Oh oh, thật là cảm động...đậy. Cảm ơn Loan xinh xinh nhìu nha Razz ! Mình phải học tập ....tinh thần ăn uống của bạn Loan để có sức lên diễn đàn buôn bán, giao lưu mở mang tầm mắt, hé.

luatsucoi

Bài gửi  luatsucoi Thu Dec 23, 2010 12:19 pm

Hì, nhầm, cảm ơn Salem mới đúng. Diễn đàn lớp mình phải kêu gọi thêm nhìu anh em tham gia nữa mới sôi động Sa lem nhẩy.

luatsucoi

Bài gửi  Salem Thu Dec 23, 2010 1:35 pm

luatsucoi đã viết:Hì, nhầm, cảm ơn Salem mới đúng. Diễn đàn lớp mình phải kêu gọi thêm nhìu anh em tham gia nữa mới sôi động Sa lem nhẩy.

Uhm, may mà Luatsucoi sửa sai kịp thời đấy! Hok thì Salem tớ bùn phát khóc mất! What a Face What a Face
Việc kêu gọi Anh Em là nhờ vào tinh thần động viên kịp thời và khuyến khích của cả luatsucoi và mọi người trong diễn đàn này nữa nè!
Mọi người kêu gọi, hò reo, động viên thêm "Băng đảng" vào cùng nhé! Very Happy

Chúc Diễn đàn của Chúng ta ngày một sôi động hơn! Wink
Salem
Salem

Bài gửi  tuyetloan Thu Dec 23, 2010 2:11 pm

Ủa, mình có nịnh bợ luátucoi gì đâu mà đc gọi là Loan xinhxinh nhỉ??? Sướng,hihi, đây chắc là "ở hiền gặp lành".
Nhưng mà thiên hạ họ mà bít chắc họ cười thối mặt lun, nên luátucoi có thể gọi mình là Loan péo (tên thường gọi) như vậy đc rùi Wink
tuyetloan
tuyetloan

Bài gửi  luatsucoi Thu Dec 23, 2010 11:02 pm

tuyetloan đã viết:Ủa, mình có nịnh bợ luátucoi gì đâu mà đc gọi là Loan xinhxinh nhỉ??? Sướng,hihi, đây chắc là "ở hiền gặp lành".
Nhưng mà thiên hạ họ mà bít chắc họ cười thối mặt lun, nên luátucoi có thể gọi mình là Loan péo (tên thường gọi) như vậy đc rùi Wink
Ơ thì nhầm hàng mừ, hì Razz . Nhưng xinh xinh thì kung được chứ sao, nếu k thích mình có thể gọi là...péo xinh,hư hư cheers

luatsucoi

Bài gửi  luatsucoi Thu Dec 23, 2010 11:04 pm

Salem đã viết:
luatsucoi đã viết:Hì, nhầm, cảm ơn Salem mới đúng. Diễn đàn lớp mình phải kêu gọi thêm nhìu anh em tham gia nữa mới sôi động Sa lem nhẩy.

Uhm, may mà Luatsucoi sửa sai kịp thời đấy! Hok thì Salem tớ bùn phát khóc mất! What a Face What a Face
Việc kêu gọi Anh Em là nhờ vào tinh thần động viên kịp thời và khuyến khích của cả luatsucoi và mọi người trong diễn đàn này nữa nè!
Mọi người kêu gọi, hò reo, động viên thêm "Băng đảng" vào cùng nhé! Very Happy

Chúc Diễn đàn của Chúng ta ngày một sôi động hơn! Wink
Uh, mắt mũi dạo này già rùi hay seo ý, nhầm nhọt hết cả. Tớ sẽ chuộ lỗi bằng cách kêu gọi thêm nhiều nhiều anh em tham gia băng đảng để buôn bán cho nó rôm Smile

luatsucoi

Bài gửi  Salem Thu Dec 23, 2010 11:06 pm

[/quote]
Uh, mắt mũi dạo này già rùi hay seo ý, nhầm nhọt hết cả. Tớ sẽ chuộ lỗi bằng cách kêu gọi thêm nhiều nhiều anh em tham gia băng đảng để buôn bán cho nó rôm Smile [/quote]

Okie, Okie....... Hihi...... cổ vũ và đặc biệt biểu dương tinh thần của Luatsucoi nhá! Wink
Salem
Salem

Bài gửi  tuyetloan Fri Dec 24, 2010 8:48 am

hi hi, thấy thích luatsucoi rùi đấy! Wink
thôi thì mỗi người cùng góp công, góp sức và... góp nhời cùng xây dựng diễn đạt lớp mình nha
tuyetloan
tuyetloan

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics