Lớp G - Luật sư Khoá X (2010)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HAPPY NEW YEAR 2011

2 posters

Go down

HAPPY NEW YEAR 2011 Empty HAPPY NEW YEAR 2011

Bài gửi  Salem Sun Jan 02, 2011 7:01 pm

Năm mới lại sang rùi, Chúc các thành viên LS10G và gia đình năm mới 2011 thiệt nhiều may mắn, sức khỏe, phát tài, phát lộc, an lành và tràn đầy hạnh phúc! Wink
Chúc riêng cho mỗi Học viên lớp mình đều học tập tốt và đạt nhìu kết quả cao tại Khóa học này nhé! Chúc cho kế hoạch nghề nghiệp của các bạn đều thành công. Và chúc cho lớp mình có nhìu Luật sư giỏi trong tương lai nữa nhé! cheers cheers cheers cheers
Salem
Salem

HAPPY NEW YEAR 2011 Empty Re: HAPPY NEW YEAR 2011

Bài gửi  luatsucoi Thu Jan 06, 2011 3:04 pm

Cảm ơn Chiêm nhìu nhìu. Luatsucoi tui thì không dám thay mặt các bạn cảm ơn nhưng cá nhân tui rất cảm ơn bạn. Chúc bạn năm mới có thêm nhìu cái mới, trừ nỗi bùn và...nếp nhăn (hihi, con gái tụi mình sợ nhất là mụn và nếp nhăn mà ) sunny

luatsucoi

Bài gửi  Salem Thu Jan 06, 2011 9:34 pm

luatsucoi đã viết:Cảm ơn Chiêm nhìu nhìu. Luatsucoi tui thì không dám thay mặt các bạn cảm ơn nhưng cá nhân tui rất cảm ơn bạn. Chúc bạn năm mới có thêm nhìu cái mới, trừ nỗi bùn và...nếp nhăn (hihi, con gái tụi mình sợ nhất là mụn và nếp nhăn mà ) sunny

Hehe....... tớ thì chúc riêng thêm cho Còi (ngoài những điều tốt đẹp bên trên mình chúc chung nhá Wink), năm mới Còi bớt còi hơn, xinh tươi hơn và nhìu nhìu hạnh phúc! hì hì.........!

Cái vụ này có 2 đứa mình chúc nhau roy! =))
Salem
Salem

Bài gửi  luatsucoi Fri Jan 07, 2011 9:43 am

Salem đã viết:
luatsucoi đã viết:Cảm ơn Chiêm nhìu nhìu. Luatsucoi tui thì không dám thay mặt các bạn cảm ơn nhưng cá nhân tui rất cảm ơn bạn. Chúc bạn năm mới có thêm nhìu cái mới, trừ nỗi bùn và...nếp nhăn (hihi, con gái tụi mình sợ nhất là mụn và nếp nhăn mà ) sunny

Hehe....... tớ thì chúc riêng thêm cho Còi (ngoài những điều tốt đẹp bên trên mình chúc chung nhá Wink), năm mới Còi bớt còi hơn, xinh tươi hơn và nhìu nhìu hạnh phúc! hì hì.........!

Cái vụ này có 2 đứa mình chúc nhau roy! =))
lol! Laughing Smile

luatsucoi

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content